0966.869.373

Bộ dụng cụ đồ nghề thi công cáp Quang 6 món chuyên nghiệp

Bộ dụng cụ đồ nghề thi công cáp Quang 6 món chuyên nghiệp

Mã SP :
Mô tả : Bộ đồ nghề thi công cáp quang 6 món chuyên nghiệp sử dụng kết nối với các đầu nối Fast Connect nhanh chóng, Ai cũng có thể tự đấu nối nhanh hệ thông cáp quang mà không cần dùng đến máy hàn quang.
Bảo hành : 6 Tháng
Giá : 3.500.000 VND
Giá KM : 2.500.000 VND
Số lượng : Hotline 0915.370.338

Thứ 2 - Thứ 7 (08:00-17:00)

">Gọi điện
Chia sẻ :

Bộ dụng cụ đồ nghề thi công cáp quang 6 món chuyên nghiệp

Bộ đồ nghề thi công cáp quang 6 món chuyên nghiệp giúp kỹ thuật ai cũng cũng có thể đấu nối cáp quang nhanh chóng với các đầu nối Fast Connectmà không cần dùng đến máy hàn Quang đắt tiền.

+ Trọn bộ đồ nghề dụng cụ thi công cáp quang bao gồm :

- Đồng hồ đo tín hiệu quang
- Dao cắt sợi quang
- Kìm cắt dây quang
- Kìm tuốt sợi quang
- Đèn rọi quang
- Túi da

Bộ đồ nghề thi công cáp quang 6 món

 ( Hình ảnh bộ đồ nghề thi công cáp quang chuyên nghiệp 6 món )

 Thông số kỹ thuật:

 - Dao cắt chính xác FC-6S

+ Loại dao cắt: loại bán tự động, 4 thao tác cắt, tác động cắt đẩy tay.
+ Công dụng: cắt sợi quang đơn
+ Đường kính sợi quang cắt: 125µm
+ Đường kính sợi bao gồm lớp phủ: 250 ~ 900µm
+ Góc cắt thành phẩm so với phương lằm ngang: 90° ± 0.5°
+ Chiều dài sợi thành phẩm: sợi đơn dao động 5 đến 20mm
+ Tuổi thọ lưỡi dao: 30,000 lần cắt
+ Có thể điều chỉnh lưỡi dao theo chiều cao hay xoay vòng
+ Trọng lượng: 430g

dao cắt quang điện

 

- Đồng hồ đo tín hiệu quang V35KM

- Bước sóng : (850, 980, 1300, 1310, 1490, 1550, 1625) nm

 - Chuẩn đo: SC / FC / ST
 

đồng hồ đo tín hiệu quang

 

- Kìm tuốt sợi quang CFS-3

+ Dùng tuốt sợi quang

+ Có 3 khe
 

kìm tuốt quang

- Đèn rọi quang

+ Đèn rọi sợi quang dùng test tín hiệu quang

+ Khoảng cách 5Km
 

đèn rọi quang

- Kìm tuốt dây quang

+ Dùng tuốt dây cáp quang

+ Có lựa chọn kích thước 
 

kìm cắt dây quang

- Bộ đồ nghề thi công cáp quang kết hợp các đầu nối Fast Connect bước đột phá mới trong việc thi công cáp Quang được dễ dàng nhanh chóng hơn, giúp kỹ thuật ai cũng cũng có thể đấu nối cáp quang nhanh chóng với các đầu nối Fast Connect mà không cần dùng đến máy hàn Quang đắt tiền hoặc phải đi thuê hàn Quang với chi phí đặt đỏ 200.000đ/mối. Hiện nay tất cả các nhà mạng như VNPT, Vietel, hay FPT đều sử dụng đấu nối bằng đầu Fast Connect để đấu nối cắm trực tiếp vào modem thay vì sử dụng hàn quang kết nối với ODF rườm rà.

 

Bình luận

Sản phẩm liên quan

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại

Giá: 4.000 VND

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại sử dụng treo hoặc chôn luồn ống PVC

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá: 42.000 VND

Dây nhảy quang single mode các loại SC/UPC - SC/UPC dài 3 -5m tùy chọn ( FC or SC)

Hộp phối quang gắn tường ODF 2FO đầy đủ phụ kiện, 2 adapter SC

Giá: 83.000 VND

Hộp ODF quang 2FO . Bao gồm : 2 adapter SC/UPC, 2 ống co nhiệt.

Tai Nghe Máy bộ đàm Lisheng

Giá: 180.000 VND

Dùng được cho tất cả các loại máy bộ đàm của Lisheng ( LS-2000, LS-950, LS-5500, LS-7000 )

Converter Lan HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Single-mode...

Giá: 584.000 VND

10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode) loại 2 sợi cáp quang sử dụng cho internet và Camera IP

Máy bộ đàm Lisheng LS-950 Cự ly liên lạc từ 1-3km

Giá: 1.050.000 VND

- Công suất phát ra 3W ( cự ly phát sóng từ 1-3 km)
- Dải tần số: UHF 400-470MHZ, 16 kênh nhớ
- Sử dụng Pin Li-ion 2800mAh ,có thể sạc nhồi.
- Bộ sạc chuẩn có báo đèn khi Pin đã được nạp đầy.

Hộp phối quang gắn tường ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giá: 105.000 VND

Hộp ODF quang 4FO . Bao gồm : 4 adapter SC/UPC, 4 ống co nhiệt.