0966.869.373

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại

Mã SP : FTTH 4SMF
Mô tả : Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại sử dụng treo hoặc chôn luồn ống PVC
Giá : 4.000 VND
Số lượng : Hotline 0915.370.338

Thứ 2 - Thứ 7 (08:00-17:00)

">Gọi điện
Chia sẻ :

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại sử dụng treo hoặc chôn luồng ống PVC

- Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển…

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.

- Từ 4 sợi quang SMF.

- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .

- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.

- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.

- Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi

tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...

- Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.

- Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại.

- Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA

 

Bình luận

Sản phẩm liên quan

Bộ dụng cụ đồ nghề thi công cáp Quang 6 món chuyên nghiệp

Giá KM: 2.500.000 VND

Giá: 3.500.000 VND

Bộ đồ nghề thi công cáp quang 6 món chuyên nghiệp sử dụng kết nối với các đầu nối Fast Connect nhanh chóng, Ai cũng có thể tự đấu nối nhanh hệ thông cáp quang mà không cần dùng đến máy hàn quang.

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá: 42.000 VND

Dây nhảy quang single mode các loại SC/UPC - SC/UPC dài 3 -5m tùy chọn ( FC or SC)

Hộp phối quang gắn tường ODF 2FO đầy đủ phụ kiện, 2 adapter SC

Giá: 83.000 VND

Hộp ODF quang 2FO . Bao gồm : 2 adapter SC/UPC, 2 ống co nhiệt.

Tai Nghe Máy bộ đàm Lisheng

Giá: 180.000 VND

Dùng được cho tất cả các loại máy bộ đàm của Lisheng ( LS-2000, LS-950, LS-5500, LS-7000 )

Converter Lan HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Single-mode...

Giá: 584.000 VND

10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode) loại 2 sợi cáp quang sử dụng cho internet và Camera IP

Máy bộ đàm Lisheng LS-950 Cự ly liên lạc từ 1-3km

Giá: 1.050.000 VND

- Công suất phát ra 3W ( cự ly phát sóng từ 1-3 km)
- Dải tần số: UHF 400-470MHZ, 16 kênh nhớ
- Sử dụng Pin Li-ion 2800mAh ,có thể sạc nhồi.
- Bộ sạc chuẩn có báo đèn khi Pin đã được nạp đầy.

Hộp phối quang gắn tường ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giá: 105.000 VND

Hộp ODF quang 4FO . Bao gồm : 4 adapter SC/UPC, 4 ống co nhiệt.