0966.869.373

Máy bộ đàm Lisheng LS-950 Cự ly liên lạc từ 1-3km

Máy bộ đàm Lisheng LS-950 Cự ly liên lạc từ 1-3km

Mã SP : LS-950
Mô tả : - Công suất phát ra 3W ( cự ly phát sóng từ 1-3 km) - Dải tần số: UHF 400-470MHZ, 16 kênh nhớ - Sử dụng Pin Li-ion 2800mAh ,có thể sạc nhồi. - Bộ sạc chuẩn có báo đèn khi Pin đã được nạp đầy.
Bảo hành : Thân máy 24 tháng, pin 12 tháng
Giá : 1.050.000 VND
Số lượng : Hotline 0915.370.338

Thứ 2 - Thứ 7 (08:00-17:00)

">Gọi điện
Chia sẻ :

Thông số Máy Bộ đàm Lisheng LS-950

- Cự ly liên lạc: từ 1-3km tùy theo địa hình.

- Âm thanh to, rõ, chuẩn,, độ bền cao.

- Công suất: 3W UHF

- Dải tần: UHF 400- 470MHz

- 16 kênh

- Trong lương siêu nhẹ: 205g.

- Pin sạc nhồi Li-Ion 3,4V / 2800mAh ( 160h chờ )

- Bộ sạc nhồi - nhanh có đèn báo khi Pin đầy

- Gồm: máy, pin, bát cài lưng, bộ sạc bàn

- Có thể kết nối với các loại máy bộ đàm nhãn hiệu khác.

 Bộ đàm Lisheng LS-950

( Hình ảnh máy bộ đàm Lisheng LS-950 ) 

( Nguyên hộp bộ đàm Lisheng LS-950 )

 

- Bảo hành Máy Lisheng LS-950 : thân máy 24 tháng, pin – adaptor 12 tháng.

Máy bộ đàm Lisheng LS-950 được thiết kế nhỏ, gọn, Âm thanh chuẩn to, rõ, độ bền cao. Giá thành hợp lí. Có thể chống tạt nước, rung, va đập : Phù hợp cho Khách sạn, Nhà hàng, Bảo vệ và Xây dựng, kho bãi ,..

Hiện tại Việt Hàn Security có chính sách giá cho đại lý 

 

Bình luận

Sản phẩm liên quan

Bộ dụng cụ đồ nghề thi công cáp Quang 6 món chuyên nghiệp

Giá KM: 2.500.000 VND

Giá: 3.500.000 VND

Bộ đồ nghề thi công cáp quang 6 món chuyên nghiệp sử dụng kết nối với các đầu nối Fast Connect nhanh chóng, Ai cũng có thể tự đấu nối nhanh hệ thông cáp quang mà không cần dùng đến máy hàn quang.

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại

Giá: 4.000 VND

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại sử dụng treo hoặc chôn luồn ống PVC

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá: 42.000 VND

Dây nhảy quang single mode các loại SC/UPC - SC/UPC dài 3 -5m tùy chọn ( FC or SC)

Hộp phối quang gắn tường ODF 2FO đầy đủ phụ kiện, 2 adapter SC

Giá: 83.000 VND

Hộp ODF quang 2FO . Bao gồm : 2 adapter SC/UPC, 2 ống co nhiệt.

Tai Nghe Máy bộ đàm Lisheng

Giá: 180.000 VND

Dùng được cho tất cả các loại máy bộ đàm của Lisheng ( LS-2000, LS-950, LS-5500, LS-7000 )

Converter Lan HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Single-mode...

Giá: 584.000 VND

10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode) loại 2 sợi cáp quang sử dụng cho internet và Camera IP

Hộp phối quang gắn tường ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giá: 105.000 VND

Hộp ODF quang 4FO . Bao gồm : 4 adapter SC/UPC, 4 ống co nhiệt.