0966.869.373

Tai Nghe Máy bộ đàm Lisheng

Tai Nghe Máy bộ đàm Lisheng

Mã SP :
Mô tả : Dùng được cho tất cả các loại máy bộ đàm của Lisheng ( LS-2000, LS-950, LS-5500, LS-7000 )
Giá : 180.000 VND
Số lượng : Hotline 0915.370.338

Thứ 2 - Thứ 7 (08:00-17:00)

">Gọi điện
Chia sẻ :

Tai Nghe Máy bộ đàm Lisheng

- Dùng được cho tất cả các loại máy bộ đàm của Lisheng ( LS-2000, LS-950, LS-5500, LS-7000 )

 ( Hình ảnh tai nghe máy bộ đàm LISHENG )

 

Bình luận

Sản phẩm liên quan

Bộ dụng cụ đồ nghề thi công cáp Quang 6 món chuyên nghiệp

Giá KM: 2.500.000 VND

Giá: 3.500.000 VND

Bộ đồ nghề thi công cáp quang 6 món chuyên nghiệp sử dụng kết nối với các đầu nối Fast Connect nhanh chóng, Ai cũng có thể tự đấu nối nhanh hệ thông cáp quang mà không cần dùng đến máy hàn quang.

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại

Giá: 4.000 VND

Cáp quang Single mode FTTH 4SMF 4 sợi kim loại sử dụng treo hoặc chôn luồn ống PVC

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/UPC dài 3-5m tuỳ chọn

Giá: 42.000 VND

Dây nhảy quang single mode các loại SC/UPC - SC/UPC dài 3 -5m tùy chọn ( FC or SC)

Hộp phối quang gắn tường ODF 2FO đầy đủ phụ kiện, 2 adapter SC

Giá: 83.000 VND

Hộp ODF quang 2FO . Bao gồm : 2 adapter SC/UPC, 2 ống co nhiệt.

Converter Lan HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Single-mode...

Giá: 584.000 VND

10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode) loại 2 sợi cáp quang sử dụng cho internet và Camera IP

Máy bộ đàm Lisheng LS-950 Cự ly liên lạc từ 1-3km

Giá: 1.050.000 VND

- Công suất phát ra 3W ( cự ly phát sóng từ 1-3 km)
- Dải tần số: UHF 400-470MHZ, 16 kênh nhớ
- Sử dụng Pin Li-ion 2800mAh ,có thể sạc nhồi.
- Bộ sạc chuẩn có báo đèn khi Pin đã được nạp đầy.

Hộp phối quang gắn tường ODF 4FO đầy đủ phụ kiện

Giá: 105.000 VND

Hộp ODF quang 4FO . Bao gồm : 4 adapter SC/UPC, 4 ống co nhiệt.